Tam Quốc Chí 2D Private Bạch Hổ

TQC 2D Private Bạch Hổ, tqc lậu

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hihihehe1301
Moderator
Moderator

GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Empty
Bài gửiTiêu đề: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 2:57 pm

Tình hình là ngày mai 14/8 sv chính thức khai mở GM làm cho anh em cái sự kiện để thêm hứng khởi đi như là tăng 50% giá thẻ nạp săn boss tặng @ , Quảng bá SV .... GM xem xét nhé rabbit 
anhsang113
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 3:01 pm

sao bik ngày mai Chinh Thuc
sv Test Mà
thanhthienck
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 6:04 pm

sam loz mai chj la open test sv ma chia co choi game chinh thuc ma
anhsang113
Member
Member

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 6:34 pm

GM deo onl gi ca k cho AE bik chuan nao vào sv
NguyenVanTrung
admin
admin
NguyenVanTrung

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 11:29 pm

Mấy hôm nay GM đã gấp rút hoàn thành các phần việc còn lại để có thể mở Server kịp thời gian vào ngày mai 14.08 nên đã chưa thường xuyên online, các bạn thông cảm nha. Hiện Server đã gần hoàn thiện để chào đón ngày mai Open, bạn bè bốn phương chuẩn bị về tụ họp nào cheers 
NguyenVanTrung
admin
admin
NguyenVanTrung

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitimeTue Aug 13, 2013 11:38 pm

hihihehe1301 đã viết:
Tình hình là ngày mai 14/8 sv chính thức khai mở GM làm cho anh em cái sự kiện để thêm hứng khởi đi như là tăng 50% giá thẻ nạp săn boss tặng @ , Quảng bá SV .... GM xem xét nhé rabbit 
Server sẽ mở full cho các bạn test vài hôm sau đó sẽ đi vào hoạt động chính thức và sẽ có các Event kèm theo để Server náo nhiệt hơn. Bạn nào có ý tưởng Event gì đóng góp luôn nhé Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào   GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào Icon_minitime

GM làm cái even cho anh em mai hứng khởi nào
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hởi Các Anh Hùng Võ Lâm Chuẩn Bị Vào chiến Nào!!!!!!
» Sự kiện : Anh Hùng Vang Danh
» Công bố danh sách đua top (Anh Hùng Vang Danh)